Aðalfundur og kvæðalagaæfing

Aðalfundur Iðunnar verður haldinn 7. mars og verður kvæðalagaæfing miðvikudagskvöldið á undan, sem nú er þann 5. mars.

Að venju verða hefðbundin aðalfundarstörf fyrir kaffi, en eftir kaffi verður skemmtidagskrá þar sem Haukur Þorgeirsson flytur áhugavert erindi sem hann nefnir: „Rostungarnir þrír / eru að fara í bíl“: Hvernig læra börn að yrkja?.

Svo má nefna fasta dagskrárliði: skýrslu ritara, litla hagyrðingamótið, samkveðskapinn og að lokum verður gert að afla Skáldu.

Allir fundir og kvæðalagaæfingar félagsins hefjast stundvíslega kl 20:00 og lýkur kl 22:30. Félagar eru hvattir til að mæta á sem flesta fundi og ekki gleyma æfingunum því þar geta menn kynnst betur innviðum félagsins og sögu. Einnig eru félagar hvattir til að taka með sér gesti, bæði á fundi og æfingar, því fundir Iðunnar eru öllum opnir.

Starfsemi félagsins fer fram í Gerðubergi sjá kort á ja.is

Þessi færsla var birt í Auglýsingar og merkt sem , . Bókamerkja beinan tengil.

Skildu eftir svar